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31 Januari, 2022 

TAARIFA KWA UMMA 

UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI YA BARAZA LA TAIFA LA HIFADHI 
NA USIMAMIZI WA MAZINGIRA - NEMC 

----------------------------------- 

Kufuatia uteuzi uliofanywa na Mheshimiwa  Rais wa Jamhuri ya Muungano 
wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan wa kumteua Prof. Esnati 
Osinde Chaggu kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Baraza la Taifa la Hifadhi na 
Usimamizi wa Mazingira (NEMC), Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa 
Rais (Muungano na Mazingira) Mhe. Dkt. Selemani Saidi Jafo (Mb.) kwa 
mujibu wa Kifungu Na.19 (2) (C) cha Sheria ya Usimamizi Mazingira Na. 20 
ya Mwaka 2004, amefanya uteuzi wa Wajumbe saba (7) wa Bodi ya 
Baraza la Taifa la Hifadhi na Usimamizi wa Mazingira (NEMC). Wajumbe 
hao ni :- 

1. Prof. Dos Santos Silayo 
2. Prof. Hussein Hassan Sosovele 
3. Dkt. Ezekiel Edward Mwakalukwa 
4. Saidi Habibu Tunda 
5. Dkt. Catherine Aloyce Masao 
6. Dkt. Flora Ismail Tibazarwa 
7. Karimu Yahya Wenge 

Uteuzi wa Wajumbe hawa umeanza tarehe 25 Januari, 2022 na utadumu 
kwa kipindi cha miaka mitatu (3). 
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